app for learning new language : മികച്ച സൗജന്യ ഭാഷാ പഠന ആപ്ലിക്കേഷന്‍; ഇനി ഏത് ഭാഷയും ഈസി ആയി പഠിക്കാം… - Seekinforms

app for learning new language : മികച്ച സൗജന്യ ഭാഷാ പഠന ആപ്ലിക്കേഷന്‍; ഇനി ഏത് ഭാഷയും ഈസി ആയി പഠിക്കാം…

app for learning new language : മികച്ച സൗജന്യ ഭാഷാ പഠന ആപ്ലിക്കേഷന്‍; ഇനി ഏത് ഭാഷയും ഈസി ആയി പഠിക്കാം…

ഓരോരുത്തരും പല രീതിയിലാണ് ഭാഷ പഠിക്കുന്നത്. ചരിത്രത്തിലാദ്യമായി, ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകള്‍ക്ക് ഒരേസമയം ഭാഷ പഠിക്കാന്‍ സാധ്യമായ ഏറ്റവും ഫലപ്രദമായ വിദ്യാഭ്യാസ സമ്പ്രദായം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനും ഓരോ വിദ്യാര്‍ത്ഥിക്കും അത് അനുയോജ്യമാക്കുന്നതിനും എങ്ങനെ പഠിക്കുന്നുവെന്ന് നമുക്ക് വിശകലനം ചെയ്യുന്നതിനുമുള്ള ഒരു ഉപാധി നിര്‍മിക്കാന്‍ സാധിച്ചു എന്നതില്‍ ഞങ്ങള്‍ വളരെ കൃതാര്‍ത്ഥരാണ്. ഞങ്ങളുടെ ആത്യന്തിക ലക്ഷ്യം സാങ്കേതികവിദ്യയിലൂടെ എല്ലാവര്‍ക്കും ഒരു സ്വകാര്യ ട്യൂട്ടര്‍ അനുഭവം നല്‍കുക എന്നതാണ്. ഓണ്‍ലൈനില്‍ പഠിക്കുമ്പോള്‍ പ്രചോദിതരായി തുടരുക ബുദ്ധിമുട്ടാണ്, അതിനാല്‍ ഒരു ഗെയിം കളിക്കുന്നതിനേക്കാള്‍ രസകരമായി ആളുകള്‍ക്ക് പുതിയ കഴിവുകള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കാന്‍ കഴിയുന്ന തരത്തില്‍ ഞങ്ങള്‍ ഈ ആപ്പ് app for learning new language വളരെ നല്ല രീതിയില്‍ നിര്‍മിച്ചിട്ടുണ്ട് .

1.2 ബില്ല്യണിലധികം ആളുകള്‍ ഒരോ ഭാഷ പഠിക്കുന്നുണ്ട്. മികച്ച അവസരങ്ങളിലേക്ക് പ്രവേശനം നേടുന്നതിനായി ഭൂരിപക്ഷവും അങ്ങനെ പല തരം ഭാഷകള്‍ പഠിക്കാന്‍ തയ്യാറാവുന്നുണ്ട്. നിര്‍ഭാഗ്യവശാല്‍, ഒരു ഭാഷ പഠിക്കുന്നത് ചെലവേറിയതും മിക്കവര്‍ക്കും അപ്രാപ്യവുമാണ്. എല്ലാവര്‍ക്കും അവസരം ലഭിക്കുന്നതിന് വേണ്ടിയാണ് ഞങ്ങള്‍ ഈ ആപ്പ് സൃഷ്ടിച്ചത്. സൗജന്യ ഭാഷാ വിദ്യാഭ്യാസമാണ് ഇതിലൂടെ ഞങ്ങള്‍ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്. മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഫീസില്ല, പ്രീമിയം ഉള്ളടക്കമില്ല, തീര്‍ത്തും സൗജന്യമാണ് . ഈ ആപ്ലിക്കേഷന്‍ ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ധനികനായ വ്യക്തിയും നിരവധി ഹോളിവുഡ് താരങ്ങളും അതേ സമയം വികസ്വര രാജ്യങ്ങളിലെ പൊതു വിദ്യാലയങ്ങളിലെ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളും ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്. കൂടുതല്‍ ചെലവഴിക്കുന്നത് നിങ്ങള്‍ക്ക് മികച്ച വിദ്യാഭ്യാസം നേടിക്കൊടുക്കാന്‍ കഴിയാത്തതാണ് യഥാര്‍ത്ഥ സമത്വം എന്ന് ഞങ്ങള്‍ വിശ്വസിക്കുന്നു.

ഈ ആപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് ആര്‍ക്കും ഒരു ഭാഷ പഠിക്കാനാകുമെന്ന് ഞങ്ങള്‍ വിശ്വസിക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ സൗജന്യമായ, ഈ ആപ്പില്‍ ലഭ്യമാകുന്ന ചെറിയ പാഠങ്ങള്‍ ഒരു പാഠപുസ്തകം വായിക്കുന്നതിനേക്കാള്‍ ഒരു ഗെയിം പോലെയാണ് അനുഭവപ്പെടുന്നത്, അത് ഇതിനെ ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്ന ഡിസൈന്‍ പ്രകാരമാണ്: നിങ്ങള്‍ ആസ്വദിച്ചു പഠിക്കുന്നത് പഠനത്തെ കൂടുതല്‍ എളുപ്പമാക്കും . എന്നാല്‍ ഈ ആപ്ലിക്കേഷന്‍ ഒരു ഗെയിം മാത്രമല്ല. ഇത് ദീര്‍ഘകാലത്തിലുള്ള പഠനത്തെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിന് തെളിയിക്കപ്പെട്ട ഒരു രീതിശാസ്ത്രത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്, കൂടാതെ ഒരു അന്താരാഷ്ട്ര നിലവാരത്തിലേക്ക് വിന്യസിച്ചിരിക്കുന്ന ഒരു പാഠ്യപദ്ധതിയും ഇതില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്താന്‍ ഞങ്ങള്‍ പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധ നല്‍കിയിട്ടുണ്ട് . ഈ ആപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് ഭാഷാ പഠനം എങ്ങനെ നടക്കുന്നു എന്ന് നമുക്ക് പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാം!

ഭാഷ ആത്യന്തികമായി ഒരു ആശയവിനിമയ ഉപകരണമാണ്. പഠിതാക്കള്‍ യഥാര്‍ത്ഥത്തില്‍ ഒരു ഭാഷയുമായി എന്തുചെയ്യാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നു എന്നതില്‍ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ചുകൊണ്ട് ഈ ആപ്പ് ഒരു പ്രവര്‍ത്തനപരമായ സമീപനം സ്വീകരിക്കുന്നു. ഇതിലെ പാഠങ്ങള്‍ യഥാര്‍ത്ഥത്തില്‍ ജീവിത ലക്ഷ്യത്തില്‍ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നവയാണ്. ഉദാഹരണത്തിന്, ഒരു റെസ്റ്റോറന്റില്‍ നിന്നും ഭക്ഷണം ഓര്‍ഡര്‍ ചെയ്യുകയാണ് എന്ന് വിചാരിക്കുക :- വായന, എഴുത്ത്, ശ്രവിക്കല്‍, സംസാരിക്കല്‍ എന്നിവയിലെ വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന പരിശീലനത്തിലൂടെ ആ ലക്ഷ്യം കൈവരിക്കുന്നതിന് ആവശ്യമായ പദാവലിയും വ്യാകരണവും പഠിതാക്കള്‍ ഞങ്ങളിലൂടെ വികസിപ്പിക്കുന്നു. അങ്ങനെ ഈ സാഹചര്യത്തിന് അനുസൃതമായ വാക്കുകളും പാദങ്ങളും ഓരോ സാഹചര്യത്തില്‍ പ്രയോഗിക്കാന്‍ അവര്‍ പ്രാപ്തരാക്കുന്നു.


ഞങ്ങളുടെ അപ്രതീക്ഷിതമായ ഉള്ളടക്കം പഠിതാക്കളെ അവര്‍ പഠിക്കുന്ന ഭാഷയെക്കുറിച്ച് ശ്രദ്ധാപൂര്‍വ്വം ചിന്തിക്കാന്‍ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു. ഭാഷാ നിയമങ്ങളില്‍ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാതെ തന്നെ പാറ്റേണുകള്‍ സ്വയം കണ്ടെത്താന്‍ ഈ ആപ്പ് പഠിതാക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു – കുട്ടിക്കാലത്ത് നിങ്ങളുടെ ആദ്യ ഭാഷ പഠിച്ച അതേ രീതിയില്‍. ‘വ്യക്തമായ പഠനം’ എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന ഈ സമീപനം ഒരു ഭാഷയെയും അതിന്റെ നിയമങ്ങളെയും കുറിച്ചുള്ള ശക്തമായ അടിസ്ഥാന അറിവ് വികസിപ്പിക്കുന്നതിന് അനുയോജ്യമാണ് എന്ന് ഞങ്ങള്‍ വിശ്വസിക്കുന്നു .

എന്നാല്‍ ചില ആശയങ്ങള്‍ക്ക് വ്യക്തമായ നിര്‍ദ്ദേശം നല്‍കുന്നുണ്ട്. അവ നിങ്ങള്‍ക്ക് വളരെ ഉപയോഗപ്രദമാണ്. അതിനാല്‍ ഈ ആപ്പ് ഈ രണ്ടു ഗുണങ്ങളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു! പാഠങ്ങള്‍ക്ക് പുറമേ, പഠിതാക്കള്‍ക്ക് വ്യാകരണം, ഉച്ചാരണം, സഹായകരമായ ശൈലികള്‍ എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള വിശദീകരണങ്ങള്‍ക്കായി
ചെറിയ ഹെല്‍പ്പുകള്‍ ആക്സസ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയും. 500 ദശലക്ഷത്തിലധികം പഠിതാക്കള്‍ ഉള്ളതിനാല്‍, വ്യക്തിഗത നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ പാലിക്കാനും പിന്‍വലിക്കാനും ബുദ്ധിമുട്ടാണെന്ന് നിങ്ങള്‍ കരുതുന്നു. എന്നാല്‍ ഞങ്ങള്‍ ചില വെല്ലുവിളികള്‍ ഏറ്റെടുക്കാന്‍ തയ്യാറാണ്! ഓരോ പഠിതാവിനും ശരിയായ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള തലത്തില്‍ പഠന സാമഗ്രികള്‍ നല്‍കുന്നതിന് മെഷീന്‍ ലേണിംഗ് അല്‍ഗോരിതങ്ങള്‍ എല്ലായ്‌പ്പോഴും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു.


ഭാഷയുമായുള്ള വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന എക്‌സ്‌പോഷര്‍ പഠിതാക്കള്‍ക്ക് പ്രയോജനം ചെയ്യുന്നു. അതുകൊണ്ടാണ് ഞങ്ങള്‍ വ്യക്തിഗത ഇവന്റുകള്‍, സംവേദനാത്മക സ്റ്റോറികള്‍, പോഡ്കാസ്റ്റുകള്‍ എന്നിവ പോലുള്ള പഠനാനുഭവങ്ങള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്. ഈ അധിക ഫോര്‍മാറ്റുകള്‍ പഠിതാക്കളെ ആശയവിനിമയം, സംഭാഷണം, വായനയും ശ്രവണവും മനസ്സിലാക്കാന്‍ സഹായിക്കുന്നു – യഥാര്‍ത്ഥ ലോക ഭാഷാ പരിശീലനത്തിനുള്ള എല്ലാ വിലപ്പെട്ട കഴിവുകളും! ഈ ആപ്പില്‍, ഞങ്ങള്‍ മെച്ചപ്പെടുത്താന്‍ പ്രതിജ്ഞാബദ്ധരാണ്. പഠിതാക്കള്‍ എങ്ങനെ പുരോഗതി പ്രാപിക്കുന്നു എന്ന് അളക്കുന്നതിനും ആപ്പ് എവിടെ മെച്ചപ്പെടുമെന്ന് കാണിക്കുന്നതിനും ഞങ്ങളുടെ കോഴ്സുകളിലുടനീളം ടെസ്റ്റ് ചോദ്യങ്ങള്‍ ഉള്‍ച്ചേര്‍ത്തിരിക്കുന്നു.

പുതിയതും മികച്ചതുമായ കോഴ്സുകള്‍ വികസിപ്പിക്കാനും ഞങ്ങളുടെ ഭാഷാ പഠന ഉപകരണങ്ങളുടെ പ്രപഞ്ചം വിപുലീകരിക്കാനും ഭാഷകള്‍ വികസിക്കുമ്പോള്‍ ഞങ്ങളുടെ മെറ്റീരിയലുകള്‍ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യാനും ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ഭാഷാ വിദ്യാഭ്യാസം ഞങ്ങള്‍ തുടര്‍ന്നും നല്‍കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കാനും ഞങ്ങള്‍ നിങ്ങളില്‍ നിന്നുമുള്ള ഫീഡ്ബാക്കുകളും മറുപടികളും ഉപയോഗിക്കുന്നു. ഭാഷ പോലെ, നമ്മള്‍ ഒരിക്കലും നിശ്ചലമായി നില്‍ക്കില്ല. ഗെയിമുകള്‍ പോലെ തോന്നുന്ന രസകരമായ മിനി പാഠങ്ങള്‍ ഉപയോഗിച്ച് ഇംഗ്ലീഷ് പഠിക്കുക! നിങ്ങളുടെ സംസാര ഇംഗ്ലീഷ് വേഗത്തില്‍ മെച്ചപ്പെടുത്താന്‍ എല്ലാ ദിവസവും സൗജന്യ ആപ്പ് ഉപയോഗിക്കുക. ഈ ആപ്പ് ഉപയോഗിച്ച്, നിങ്ങളുടെ ഇംഗ്ലീഷ് മെച്ചപ്പെടുത്തുകയും ആസ്വദിക്കുകയും ചെയ്യും. ഇംഗ്ലീഷിന്റെ പദാവലിയും ഉച്ചാരണവും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന് സംസാരിക്കാനും വായിക്കാനും കേള്‍ക്കാനും എഴുതാനും പരിശീലിപ്പിക്കാന്‍ ചെറിയ പാഠങ്ങള്‍ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു. അടിസ്ഥാന ശൈലികളും വാക്യങ്ങളും ഉപയോഗിച്ച് ആരംഭിക്കുക, ദിവസവും പുതിയ വാക്കുകള്‍ പഠിക്കുക.
ഈ ആപ്ലിക്കേഷന്‍ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആളുകള്‍ ഭാഷകള്‍ പഠിക്കുന്ന രീതി മാറ്റുകയാണ്.

യഥാര്‍ത്ഥത്തില്‍ ഇത് സൗജന്യമാണ്,

ഈ ആപ്പ് വളരെ രസകരമാണ്! ചെറിയ രൂപത്തിലുള്ള പാഠങ്ങള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കി മുന്നേറുക, തിളങ്ങുന്ന നേട്ടങ്ങളിലൂടെ നിങ്ങളുടെ പുരോഗതി ട്രാക്ക് ചെയ്യാന്‍ ഞങ്ങള്‍ക്ക് കഴിയുന്നു . അത് ഫലപ്രദമാണ്. ഈ ആപ്പിന്റെ 34 മണിക്കൂര്‍ യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി തലത്തിലുള്ള വിദ്യാഭ്യാസത്തിന്റെ ഒരു സെമസ്റ്ററിന് തുല്യമാണ്. ഇംഗ്ലീഷ്, ചൈനീസ്, ജാപ്പനീസ്, കൊറിയന്‍, സ്പാനിഷ്, ഫ്രഞ്ച്, ജര്‍മ്മന്‍, ഇറ്റാലിയന്‍, റഷ്യന്‍, പോര്‍ച്ചുഗീസ്, ടര്‍ക്കിഷ്, കൂടാതെ നിരവധി ഭാഷകളും സൗജന്യമായി പഠിക്കൂ!വാള്‍സ്ട്രീറ്റ് ജേര്‍ണല്‍ ഇതിനെ ‘മികച്ച സൗജന്യ ഭാഷാ പഠന ആപ്പ്’ എന്നാണ് വിശേഷിപ്പിക്കുന്നത്.

ഈ ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് വാള്‍സ്ട്രീറ്റ് ജേര്‍ണല്‍ ഇതിനെ ‘മികച്ച സൗജന്യ ഭാഷാ പഠന ആപ്പ്’ എന്ന് വിളിക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് കണ്ടെത്തുക.

ഡൗണ്‍ലോഡ് (ആന്‍ഡ്രോയിഡ്) : ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

ഡൗണ്‍ലോഡ് (ഐഫോണ്‍) : ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

വീഡിയോയോ? വോയിസ് റെക്കോർഡോ? എന്തുതന്നെയായാലും ഇനി ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി റെക്കോർഡ് ചെയ്തു വയ്ക്കാം

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *