etihad skyscanner : നിങ്ങളുടെ ആവശ്യം പോലെ ; വിലകുറഞ്ഞ ഫ്ലൈറ്റ് & ഹോട്ടൽ ബുക്കിംങിനായി ഇതാ ഒരു മൊബൈൽ ആപ്ലിക്കേഷൻ - Seekinforms

etihad skyscanner : നിങ്ങളുടെ ആവശ്യം പോലെ ; വിലകുറഞ്ഞ ഫ്ലൈറ്റ് & ഹോട്ടൽ ബുക്കിംങിനായി ഇതാ ഒരു മൊബൈൽ ആപ്ലിക്കേഷൻ

etihad skyscanner : നിങ്ങളുടെ ആവശ്യം പോലെ ; വിലകുറഞ്ഞ ഫ്ലൈറ്റ് & ഹോട്ടൽ ബുക്കിംങിനായി ഇതാ ഒരു മൊബൈൽ ആപ്ലിക്കേഷൻ

ഫ്ലൈറ്റുകൾ, ഹോട്ടലുകൾ, കാർ വാടകയ്‌ക്ക് എന്നിവയിൽ മികച്ച ഡീലുകൾ കണ്ടെത്തി ബുക്ക് ചെയ്യാൻ ഈ ആപ്പ് നിങ്ങളെ സഹായിക്കും. \ഏതൊരു യാത്രയ്ക്കും പറ്റുന്ന ഏറ്റവും നല്ല തുടക്കമാണ് ഈ ആപ്ലിക്കേഷൻ.

ഫ്ലൈറ്റ് സെർച്ച് എഞ്ചിനിൽ നിന്ന് ആരംഭിച്ച യാത്രയായിരുന്നു ഞങ്ങളുടേത്. അതിന്ന് ആഗോള തലത്തിലേക്ക് മാറി, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 100 ദശലക്ഷത്തിലധികം ആളുകൾക്ക് അവരുടെ യാത്രാ പദ്ധതികളിൽ സഹായമായി ഓരോ മാസവും ഞങ്ങളുടെ ആപ്പിനെയും വെബ്‌സൈറ്റിനെയും ആശ്രയിക്കുന്നതിൽ ഞങ്ങൾക്ക് അഭിമാനമുണ്ട്.

2003ൽ ഈ ശ്രമത്തിനു തുടക്കം കുറിച്ചപ്പോൾ തന്നെ നിലവിലുള്ള ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ നിന്നും ഈ ആപ്ലിക്കേഷനെ വ്യത്യസ്തമാക്കാൻ ശ്രമിച്ചു. ഇതിൽ എല്ലാ ഫ്ലൈറ്റ് ഓപ്ഷനുകളെയും കൃത്യമായി ഒരു സ്ഥലത്തായാണ് കാണിക്കുന്നത്. യാത്ര ചെയ്യുകയെന്നത് ദുർഘടമായ കാര്യമായി തോന്നിപ്പിക്കുന്ന വിമാന യാത്ര കൂടുതൽ ആശയക്കുഴപ്പമുണ്ടാക്കുന്ന ഒന്നാണെന്ന തോന്നലുളവാക്കുന്ന സൈറ്റുകൾക്ക് ലളിതമായ ബദൽ സൃഷ്ടിക്കാനും ഈ ആപ്ലിക്കേഷനിലൂടെ കഴിഞ്ഞു.

യാത്ര കഴിയുന്നത്ര ലളിതമാക്കാൻ ഓരോ യാത്രക്കാരെയും സഹായിക്കുകയാണ് ലക്ഷ്യം. മികച്ച യാത്ര ബുക്ക് ചെയ്യുന്നതിനായി ഫ്ലൈറ്റുകളിലും ഹോട്ടലുകളിലും കാർ വാടകയ്‌ക്കിലുമുള്ള മികച്ച ഓപ്ഷനുകൾ കണ്ടെത്താൻ ഓരോരുത്തരെയും സഹായിക്കുന്നു.

ഞങ്ങളുടെ ശ്രമം തുടർന്നുകൊണ്ടേയിരിക്കും ..

മുഴുവൻ യാത്രയും പ്ലാൻ ചെയ്‌ത് ബുക്ക് ചെയ്യുക – നിങ്ങൾ എവിടെയായിരുന്നാലും എല്ലാം വളരെ എളുപ്പമാക്കാൻ ഇവിടെയുണ്ട്. മികച്ച ഫ്ലൈറ്റ് നിരക്കുകളും അതിശയകരമായ ഹോട്ടൽ കിഴിവുകളും കണ്ടെത്താൻ ആപ്ലിക്കേഷനെ ആശ്രയിക്കുന്ന 90 ദശലക്ഷത്തിലധികം ആളുകളിൽ നിങ്ങളും പങ്കുചേരുക. അതിലൂടെ, യാത്രാമേഖല മുന്നോട്ടു വയ്ക്കുന്ന എല്ലാ അവസരങ്ങളും ഉപയോഗപ്പെടുത്താൻ നിങ്ങൾക്കും കഴിയും. ഇവിടെ ബുക്കിംഗ് ഫീസോ മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന നിരക്കുകളോ ഇല്ല – നിങ്ങൾക്ക് സ്വീകാര്യമായ വിലകൾ മാത്രം.

etihad skyscanner

മുഴുവൻ യാത്രയും ബുക്ക് ചെയ്യാം…

പോകാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഇടം തേടി പോകുക, താമസിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നിടത്ത് താമസിക്കുക, ആഗ്രഹിച്ച് സ്ഥലത്തു ചെന്നാൽ എന്തെല്ലാം ചെയ്യണം എന്നതിനെക്കുറിച്ച്, മുൻപ് യാത്ര ചെയ്ത മറ്റ് യാത്രക്കാരുടെ അവലോകനങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി നിരവധി നിർദ്ദേശങ്ങൾ നേടുക – എന്നിങ്ങനെ പലതരത്തിലും ഞങ്ങൾക്ക് നിങ്ങളെ സഹായിക്കാനാകും.

ഏറ്റവും മികച്ച ഫ്ലൈറ്റുകൾ കണ്ടെത്താം ..

ലഭ്യമായ മികച്ച നിരക്കിലുള്ള ഫ്ലൈറ്റുകൾ കണ്ടെത്താൻ നൂറുകണക്കിന് ഫ്ലൈറ്റുകൾ ഒരിടത്ത് തന്നെ തിരയുകയും താരതമ്യം ചെയ്യുകയും ചെയ്യാം. ടിക്കറ്റ് ഇതുവരെ ബുക്ക് ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾ തയ്യാറായില്ലേ? അതിനായി ഒരു വില മുന്നറിയിപ്പ് ഈ ആപ്ലിക്കേഷനിൽ നിങ്ങൾ സജീകരിക്കുന്നതിലൂടെ, വിമാന നിരക്കുകൾ മാറുമ്പോൾ ഞങ്ങൾ നിങ്ങളെ അറിയിക്കും.

ശരിയായ ഹോട്ടൽ കണ്ടെത്തുക..

വിമാനങ്ങളെക്കുറിച്ചു മാത്രമാണ് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതെന്ന് കരുതിയോ? ഇല്ല, താമസത്തിനും ഞങ്ങൾ പരിരക്ഷ നൽകിയിട്ടുണ്ട്. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആയിരക്കണക്കിന് ഹോട്ടലുകൾ, റിസോർട്ടുകൾ, അപ്പാർട്ടുമെന്റുകൾ, ഹോസ്റ്റലുകൾ എന്നിവയിൽ നിന്നുള്ള മികച്ച ഡീലുകൾ താരതമ്യം ചെയ്യുക. അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന സ്ഥലത്തിന് സമീപമുള്ള താമസ മുറികൾ കണ്ടെത്തി അവസാന നിമിഷ ഡീൽ നേടാനും നിങ്ങൾക്ക് അവസരമുണ്ട്.

കാർ വാടകയ്ക്ക് വേണോ ..

കാർ വാടകയ്‌ക്ക് എവിടെ നിന്ന് എപ്പോൾ എടുക്കണമെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക, നിങ്ങൾക്ക് ഡീലുകൾ കാണിക്കും. വാഹനത്തിന്റെ തരം, ഇന്ധന തരം, ഫീച്ചറുകൾ എന്നിവ പ്രകാരം നിങ്ങളുടെ തിരയൽ ഫിൽട്ടർ ചെയ്യാം. ഞങ്ങളുടെ ഫെയർ ഫ്യൂവൽ പോളിസി ഫ്ലാഗ് നിങ്ങൾ ഇന്ധനത്തിന് കൂടുതൽ പണം നൽകുന്നില്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കും – ഇതിലൂടെ നിങ്ങളുടെ പിന്തുണ ലഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

യാത്ര ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹം ഉണ്ടെങ്കിലും എങ്ങോട്ട് പോകണമെന്ന് അറിയില്ലേ? നിങ്ങളെ സഹായിക്കും. ഇതിനായി മികച്ച ഡീലുകളുള്ള ഞങ്ങളുടെ പ്രചോദനാത്മക ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങൾ പരിശോധിക്കാൻ ‘Explore’ ടാപ്പ് ചെയ്യുക.

നിങ്ങളുടെ തിരയൽ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കുക

നിങ്ങൾ എന്താണ് തിരയുന്നതെന്ന് അറിയാമോ? ഫ്ലൈറ്റ് ദൈർഘ്യം, എയർലൈൻ, സ്റ്റോപ്പുകളുടെ എണ്ണം, യാത്രാ ക്ലാസ്, പുറപ്പെടൽ, എത്തിച്ചേരൽ സമയം എന്നിവ അനുസരിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫ്ലൈറ്റ് തിരയൽ ഫിൽട്ടർ സെറ്റ് ചെയ്യുക.

ഏറ്റവും ഹരിതാഭമായ ഫ്ലൈറ്റുകൾ കണ്ടെത്തുക

ആധുനികവും സുസ്ഥിരവുമായ യാത്രയിലേക്ക് ആഗോള പരിവർത്തനത്തെ നയിക്കാൻ ഞങ്ങൾ പ്രതിജ്ഞാബദ്ധരാണ്. ഞങ്ങളുടെ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിലേക്ക് ‘ഗ്രീനർ ചോയ്‌സ്’ ലേബൽ അവതരിപ്പിക്കുകയാണ് ഞങ്ങൾ ആദ്യ പടിയായി ചെയ്യുന്നത്. കുറഞ്ഞ CO2 പുറന്തള്ളുന്ന ഫ്ലൈറ്റുകൾ തിരഞ്ഞെടുത്ത് യാത്രയുടെ പാരിസ്ഥിതിക ആഘാതം കുറയ്ക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു.

നിങ്ങളുടെ വിമാനങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കുക

ഇനിയും ബുക്ക് ചെയ്യാൻ തയ്യാറായില്ലേ? ഒരു പ്രശ്നവുമില്ല. നിങ്ങൾക്കിഷ്‌ടമുള്ള ഒരു ഫ്ലൈറ്റിനെ ‘star’ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ‘saved flights’ ഓപ്ഷൻ ക്രമീകരണം ഞങ്ങൾക്കുണ്ട്. തുടർന്ന് അത് നിങ്ങളുടെ ഹോം സ്‌ക്രീനിൽ ദൃശ്യമാകും, അതിനാൽ നിങ്ങൾ എവിടെ നിർത്തിയോ അവിടെ നിന്ന് നിങ്ങൾക്ക് അത് വീണ്ടും എടുക്കാം.

DOWNLOAD (ANDROID) : CLICK HERE

DOWNLOAD (IOS) : CLICK HERE

കേരളത്തിലെ എല്ലാ ടൂറിസ്റ്റ് സ്ഥലങ്ങളും അവിടുത്തെ മുഴുവൻ വിവരങ്ങളും ഇനി ഒറ്റ ക്ലിക്കിൽ ലഭിക്കും…

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *