nearest tourist places me : കേരളത്തിലെ എല്ലാ ടൂറിസ്റ്റ് സ്ഥലങ്ങളും അവിടുത്തെ മുഴുവൻ വിവരങ്ങളും ഇനി ഒറ്റ ക്ലിക്കിൽ ലഭിക്കും… - Seekinforms

nearest tourist places me : കേരളത്തിലെ എല്ലാ ടൂറിസ്റ്റ് സ്ഥലങ്ങളും അവിടുത്തെ മുഴുവൻ വിവരങ്ങളും ഇനി ഒറ്റ ക്ലിക്കിൽ ലഭിക്കും…

nearest tourist places me : കേരളത്തിലെ എല്ലാ ടൂറിസ്റ്റ് സ്ഥലങ്ങളും അവിടുത്തെ മുഴുവൻ വിവരങ്ങളും ഇനി ഒറ്റ ക്ലിക്കിൽ ലഭിക്കും…

ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മനോഹരമായ സ്ഥലങ്ങളിലൊന്നായ കേരളം, അതിശയകരമായ ഭൂസൗന്ദര്യത്താൽ അനുഗ്രഹീതമാണ്. “ദൈവത്തിന്റെ സ്വന്തം നാട്” എന്നാണ് കേരളം അറിയപ്പെടുന്നത്. ദിവസേനയുള്ള അപ്‌ഡേറ്റുകളുള്ള ‘ഓൾ ഇൻ വൺ ആപ്പ്’ – കേരള ടൂറിസ്റ്റ് സ്ഥലങ്ങൾ, ഹോട്ടലുകൾ, ബീച്ചുകൾ, തീർത്ഥാടന സ്ഥലങ്ങൾ, ഹിൽ സ്റ്റേഷനുകൾ, മ്യൂസിയങ്ങൾ, എമർജൻസി കോൺടാക്‌റ്റ് നമ്പറുകൾ, വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ, കേരളത്തിലെ നഗരങ്ങളിലെ തത്സമയ കാലാവസ്ഥാ റിപ്പോർട്ടുകൾ, വിമാനത്താവളങ്ങൾ, എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള എല്ലാ വിവരങ്ങളും നിങ്ങൾക്ക് നൽകുന്നു. കേരളത്തിലെ ഉത്സവങ്ങൾ, ഷോപ്പിംഗ് മാളുകൾ, മൃഗശാലകൾ, ബാങ്കുകൾ, തിയേറ്ററുകൾ, മാധ്യമങ്ങൾ, തത്സമയ സിനിമാ പ്രദർശനം കേരളത്തിലെ നഗരങ്ങളിലെ സമയങ്ങൾ, കേരളത്തിലെ അമ്യൂസ്‌മെന്റ് പാർക്കുകൾ, കേരളത്തിലെ ആശുപത്രികൾ, കേരളത്തിലെ മാധ്യമങ്ങൾ, കേരളത്തിലെ കൃഷി, കേരളത്തിലെ പ്രമുഖ വ്യക്തികൾ, കേരളത്തിലെ നദികൾ, റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനുകൾ കേരളത്തിൽ, കേരളത്തിലെ സർക്കാർ ഓഫീസുകളും മറ്റും സംബന്ധിച്ച അടിസ്ഥാന വിവരങ്ങളും ഈ ആപ്പിലൂടെ ലഭ്യമാണ്.

കേരളം തനതായ പ്രകൃതി സൗന്ദര്യം ആസ്വദിക്കാൻ കഴിയുന്ന നാടാണ്. അതിന്റെ ഭൂമിശാസ്ത്രപരവും കാലാനുസൃതവുമായ സവിശേഷതകൾ നിരവധി സഞ്ചാരികളെ ഈ ദേശത്തേക്ക് ആകർഷിക്കുന്നു. പടിഞ്ഞാറ് അറബിക്കടലിനും കിഴക്ക് പശ്ചിമഘട്ടത്തിനും ഇടയിലാണ് കേരളം സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത്. മനോഹരമായ ശാന്തമായ ബീച്ചുകളുള്ള നീണ്ട കടൽത്തീരം എല്ലാവരേയും അതിന്റെ തീരത്തേക്ക് ആകർഷിക്കാൻ കഴിവുള്ളതാണ്. കണ്ണഞ്ചിപ്പിക്കുന്ന ഭംഗി, വെള്ളച്ചാട്ടങ്ങൾ, ആഡംബരപൂർണമായ ഹിൽ സ്റ്റേഷനുകൾ, വിദേശ വന്യജീവികൾ എന്നിവയുള്ള ലാൻഡ്‌സ്‌കേപ്പ് ഏതൊരു സഞ്ചാരിക്കും സങ്കൽപ്പിക്കാനാവാത്ത അതുല്യമായ അനുഭവം നൽകുന്നു. ലോകത്തെ പ്രമുഖ സുഗന്ധവ്യഞ്ജന കയറ്റുമതിക്കാരാണ് കേരളം. ഹിൽ സ്റ്റേഷനുകളും തോട്ടങ്ങളുമാണ് കേരളത്തിലെ മറ്റ് പ്രധാന ആകർഷണങ്ങൾ. നാഷണൽ ജിയോഗ്രാഫിക്കിന്റെ മാഗസിൻ ഈ വിസ്മയിപ്പിക്കുന്ന പ്രദേശത്തെ ‘ലോകത്തിന്റെ പത്ത് പറുദീസകളിൽ’ ഒന്നായി നാമകരണം ചെയ്തതിൽ അതിശയിക്കാനില്ല. ലൈഫ് ബോട്ടിലെ യാത്രയും വിനോദവും ഒരു സഞ്ചാരിക്ക് മറക്കാനാകാത്ത ഓർമ്മയായിരിക്കും, അത്തരം അതുല്യമായ അനുഭവങ്ങൾ കേരളത്തിൽ അല്ലാതെ മറ്റെവിടെയും ലഭിക്കില്ല.

എന്നാൽ വൈവിധ്യങ്ങളുടെ ഈ അത്ഭുതകരമായ ഭൂമിയിൽ എത്തിയതിന് ശേഷം നിരവധി യാത്രക്കാർ വലിയ പ്രശ്‌നം നേരിടുന്നുണ്ടെന്ന് നമുക്കറിയാം. കേരളം സന്ദർശിക്കുന്ന വിനോദസഞ്ചാരികൾക്ക് തടസ്സമില്ലാത്ത യാത്രാനുഭവം നൽകുന്ന മികച്ച യാത്രാ സൗകര്യങ്ങളുടെയും മൊബൈൽ ആപ്പുകളുടെയും അഭാവം ഞങ്ങളുടെ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടിരുന്നു. സംസ്ഥാനത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ സഞ്ചരിക്കുന്ന കേരളീയർക്ക് പോലും സർക്കാർ ഓഫീസ്, ബാങ്ക്, വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനം, തീർത്ഥാടന കേന്ദ്രം, വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങൾ എന്നിവ കണ്ടെത്താൻ പ്രയാസമാണ്. ആയതിനാലാണ്, ഞങ്ങൾ ഈ ആപ്പ് വികസിപ്പിച്ചത്.

-വിശദാംശങ്ങളും ചിത്രങ്ങളും സഹിതം കേരളത്തിലെ 175 വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങൾ ചുവടെ ചേർക്കുന്നു –

 • 4 വിമാനത്താവളങ്ങൾ,
 • കേരളത്തിലെ 59 റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനുകളും ഓൺലൈൻ ടിക്കറ്റുകളും അന്വേഷണവും,
 • കേരളത്തിലെ 247 മസ്ജിദുകൾ
 • കേരളത്തിലെ 254 ക്ഷേത്രങ്ങൾ
 • കേരളത്തിലെ 269 പള്ളികൾ,
 • ജില്ലകൾ,
 • സ്ഥാനങ്ങൾ,
 • ഫോട്ടോകൾ,

-തുടങ്ങിയവ…

കേരളത്തിലെ പ്രശസ്തമായ പല ബീച്ചുകളെ കുറിച്ചും അവ നൽകുന്ന സൗകര്യങ്ങളെ കുറിച്ചും നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമോ? നിങ്ങൾക്ക് ജില്ലാ ആസ്ഥാനവും പ്രദേശത്തെ എമർജൻസി സർവീസ് പ്രൊവൈഡറും അറിയാമോ? കേരളത്തിലെ വിവിധ ഹിൽ സ്റ്റേഷനുകളെക്കുറിച്ചും അത് എവിടെയാണ് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നതെന്നും നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമോ? ഈ ചോദ്യങ്ങൾക്കെല്ലാം ഒരു ഉത്തരം മാത്രമേ ഞങ്ങൾ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നുള്ളൂ, അതാണ് കേരളത്തിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ഐടി കമ്പനിയായ Vcode Infotech Ltd, തൊടുപുഴ വികസിപ്പിച്ച മൊബൈൽ ആപ്പ്. തികച്ചും സൗജന്യമായ ഈ ആപ്പ് ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായി ഞങ്ങൾ നിങ്ങളെ സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നു. ഈ ആപ്പ് പ്രൊമോട്ട് ചെയ്യുന്നതിനും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനുമുള്ള നിങ്ങളുടെ വിലയേറിയ നിർദ്ദേശങ്ങൾ ഞങ്ങൾ സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നു.

 • മൈ കേരള ഐഫോൺ ആപ്പ് ഫീച്ചറുകളിൽ ഇവ ഉൾപ്പെടുന്നു:-
 • കേരള ടൂറിസം
 • കേരളത്തിലെ നഗരങ്ങളിലെ കാലാവസ്ഥ
 • കേരളത്തിലെ ഹോട്ടലുകൾ
 • കേരളത്തിലെ ആകർഷണങ്ങൾ
 • കേരള വാർത്ത
 • കേരള എമർജൻസി കോൺടാക്റ്റ് വിവരങ്ങൾ
 • കേരളത്തിലെ അമ്യൂസ്മെന്റ് പാർക്കുകൾ
 • കേരളത്തിലെ വിമാനത്താവളങ്ങൾ
 • കേരള മ്യൂസിയങ്ങൾ
 • കേരളത്തിലെ തീർത്ഥാടക സ്ഥലങ്ങൾ
 • കേരളത്തിലെ ആശുപത്രി
 • കേരളോത്സവങ്ങൾ
 • കേരളത്തിലെ പ്രാദേശിക ഉത്സവങ്ങൾ
 • കേരളത്തിലെ ഷോപ്പിംഗ് മാളുകൾ
 • കേരളത്തിലെ തിയേറ്ററുകൾ
 • കേരളത്തിലെ ബാങ്കുകൾ
 • കേരളത്തിലെ മൃഗശാലകൾ
 • മലയാളം സിനിമകൾ
 • കേരളത്തിലെ പോലീസ് സ്റ്റേഷനുകൾ
 • കേരളത്തിലെ ഫയർ സ്റ്റേഷനുകൾ
 • ആംബുലന്സ്
 • കേരള വനിതാ ഹെൽപ്പ് ലൈൻ
 • കേരളത്തിനായുള്ള ചൈൽഡ് ഹെൽപ്പ് ലൈൻ
 • കേരളത്തിനായുള്ള ഉപഭോക്തൃ ഹെൽപ്പ് ലൈൻ
 • കേരളത്തിന്റെ സാംസ്കാരിക വിവരങ്ങൾ

ഡിജിറ്റൽ കേരളം ഇനി ഒരു സ്വപ്നമല്ല, കാരണം ഇത് കേരളത്തിലെ ഈ നൂതന ആപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ വിരൽത്തുമ്പിൽ തന്നെയുണ്ട്. മൈ കേരള ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത് ദൈവത്തിന്റെ സ്വന്തം നാടായ നമ്മുടെ സ്വന്തം കേരളത്തിന്റെ പരിവർത്തനത്തിന്റെ ഭാഗമാകൂ..

DOWNLOAD NOW (PDF) CLICK HERE

Download Mobile Applications

DOWNLOAD (ANDROID) : CLICK HERE

DOWNLOAD (IOS) : CLICK HERE

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *